17 túi xách đáng mua nhất mùa hè 2017

Những hạt đính bắt mắt, phong cách tối giản, màu sắc đậm đà và những chiếc xứng đáng được đi vào sử sách – có rất nhiều chuyện để nói về túi xách của 2017. Bạn chọn cho mình được chiếc túi xách đáng mua nhất nào chưa?

Túi Miu Miu bag, $1,600, miumiu.com.
Túi Tom Ford bag, $1,990, tomford.com.
Túi Prada bag, $2,840, prada.com.
Túi Alexander McQueen bag, $2,450, 212-645-1797.
Túi Victoria Beckham bag, $1,350, victoriabeckham.com.
Túi The Row bag $1,490, bergdorfgoodman.com.
Túi Bottega Veneta bag, $2150, bottegaveneta.com.
Túi Stella McCartney bag, $1,140, stellamccartney.com.
Túi Mansur Gavriel bag, $895, mansurgavriel.com.
Túi Staud bag, $350, staud.com.
Túi Hermès bag, $20,400, hermes.com.
Túi Gucci bag, $2,250, gucci.com.
Túi Chanel bag, $3,400, 800-550 0005.
Túi Balenciaga bag, $1,495, balenciaga.com.
Túi Cult Gaia bag, $298, cultgaia.com.
Túi Saint Laurent by Anthony Vaccarello bag, $1,690, ysl.com.
Túi Celine bag, $4,200, 212-535-3703.