Bài: 19 chiếc túi cói cho niềm đam mê của bạn

19 chiếc túi cói cho niềm đam mê của bạn

Để đựng trái cây, và để đi biển mùa hè.

Loading...

Thật không thể ngờ có ngày túi cói lại được bày bán nơi đâu ngoài chợ. Vậy nhưng giới thời trang đã tìm ra những cách rất hay để biến chuyển mọi bộ trang phục thành tự do và thoải mái với item dân dã này. Túi cói cứ như là phiên bản đời thường 24/7 của Jane Birkin vậy.

Rất nhiều người mẫu đã thi nhau diện túi cói trong mùa hè năm nay, phối nó cùng đồ jeans, nguyên cây đồ trắng hay thậm chí là đầm cocktail để đi dự Trao giải phim Cannes.

Vậy bạn đang cần một chiếc túi cói bình thường, hay một chiếc được thiết kế? Chúng tôi có đủ cả đây.

Samuji Circle Bag, €230; samuji.com
Muun Bag, €227; muun.com
Heimat Atlantica Bag, €295; heimat-atlantica.com
Clare V. Alice, $225; clarev.com
Fivestory Mini Crossbody, $88; fivestoryny.com
Free People Straw Basket, $68; freepeople.com
Sophie Anderson Cinto Rainbow Stripe Straw Box Bag, $335; intermixonline.com
Resurrection Round French Basket with Wicker Handles, $78; shopresurrection.com
Far & Wide Woven Rafia Handbag, $120; farandwidecollective.com
Kayu Mini Picnic, $198; kayudesign.com
Jamin Puech Exotic Fruits Straw Mini Bag, $275; bloomingdales.com
Zara Raffia Bucket Bag, $60; zara.com
Rosie Assuline Striped Woven-Straw Jug Shoulder Bag, $925; matchesfashion.com
Pari Desai Circular Market Tote, $190; paridesai.com
Bonjour Coco Large Basket, €200; bonjourcoco.com
Aranaz Rosario Tote, $295; modaoperandi.com
Poolside Collective Le Nord/Sud Bag, $230; wearepoolside.com
Edie Parker Lily Gingham, $995; edie-parker.com
Vanessa Seward Djerba Basket, $290; vanessaseward.com
Nguồn: Elle
Hình ảnh: Tổng hợp - © Nguồn: Elle
Loading...

Có thể bạn quan tâm >